ชุมชนคนรักบอท
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

พูดคุยแลกเปลี่ยน config macro plugins สอบถามเรื่องบอท THAI_KORE DARK_KORE OPEN_KORE SIRENS ONLINE IP_BONUS

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Sirens Online ของ Sofa นะครับ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin

Sirens Online ของ Sofa นะครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Sirens Online ของ Sofa นะครับ   Sirens Online ของ Sofa นะครับ I_icon_minitimeFri Oct 07, 2011 11:54 am

โหลดSirens Online Sofa
สมัครสมาชิก
วิธีใช้งาน

ท่าเป็นบอทจำพวก Thai Kore หรือ Dark Kore ให้ทำการแก้ไขดังนี้
1.ให้เข้าไปที่ไฟล์ controlเปิดไฟล์ที่ชื่อ sirens.txt
2.ทำการแก้ไขข้อมูลด้านใน ให้ใส่ไปตามนี้ 127.0.0.1:55555
3.กด File บนซ้ายของไฟล์และเลือก Save
4.กดปิดไฟล์ txt ไปได้เลย และเริ่มเปิดบอทได้ตามปกติ โดยไม่ต้องรันโปรแกรมใดๆเพื่อช่วยให้ HS ไม่เตะ

หมายเหตุ

Sirens ตัวนี้ไม่เหมาะกับบอท OPK นะครับ (ที่ผมทดสอบ ผมแลนเอา)
ใครใช้บอท OPK แนะนำให้ไปใช้ Sirens ตัวรันจอหลอกเองนะครับ

ขึ้นไปข้างบน Go down
https://tro-bot-kore.forumth.com

Sirens Online ของ Sofa นะครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ต่อไปนี้คือรูปแบบของ item_control ของบอท DK 0.8.2 นะครับ
» Download/วิธีการใช้งาน Sofa-IP Bonus